WNBA 2026

Mỹ

WNBA Lịch thi đấu

Chủ nhật, 01/11/2026

Kết quả gần đây

Thứ Năm, 29/10/2026

WNBA 2026 Mùa giải chính Xếp hạng Bảng xếp hạng

#Đội bóngTBTỷ lệ thắngChênh lệch
1Minnesota Lynx331175.0%-
2Golden State Valkyries321272.7%1
3Las Vegas Aces311370.5%2
4Atlanta Dream301468.2%3
5Washington Mystics281663.6%5
6Indiana Fever281663.6%5
7Dallas Wings271761.4%6
8New York Liberty261859.1%7
9Fire172738.6%16
10Phoenix Mercury162836.4%17
11Chicago Sky162836.4%17
12Los Angeles Sparks162836.4%17
13Tempo113325.0%22
14Connecticut Sun113325.0%22
15Seattle Storm83618.2%25

WNBA 2026 Bảng điểm

#Cầu thủĐội bóngĐiểmReboundKiến tạo
1K.MitchellIndiana Fever108675121
2WilsonLas Vegas Aces1073384132
3B.StewartNew York Liberty900359141
4Caitlin ClarkIndiana Fever891158333
5P.BueckersDallas Wings876174247
6K.CopperPhoenix Mercury85914775
7J.YoungLas Vegas Aces845191300
8A.GrayAtlanta Dream837152116
9O.MilesMinnesota Lynx790186239
10K.McBrideMinnesota Lynx77513296
11R.HowardAtlanta Dream763164159
12N.OgwumikeLos Angeles Sparks742389133
13S.AustinWashington Mystics729408111
14A.ReeseAtlanta Dream705521120
15A.OgunbowaleDallas Wings672134145
16Sonia CitronWashington Mystics671151177
17M.MabreyTempo667105118
18N.HowardMinnesota Lynx651336144
19A.BostonIndiana Fever645318119
20J.JonesNew York Liberty634399113
21CardosoChicago Sky631371106
22R.BurrellLos Angeles Sparks626101107
23Carla LeiteFire62684245
24Kiki IriafenWashington Mystics62639462
25F.JohnsonSeattle Storm626202123
26J.ShepardDallas Wings608467223
27D.HambyLos Angeles Sparks607292100
28D.MalongaSeattle Storm60030758
29ThomasPhoenix Mercury599328358
30C.WilliamsMinnesota Lynx592208187
31N.HiedemanSeattle Storm58699199
32B.CarletonFire58317885
33G.WilliamsGolden State Valkyries56012787
34Megan DiLeoFire53617737
35V.BurtonGolden State Valkyries536160252
36C.GrayLas Vegas Aces525145293
37J.SalaunGolden State Valkyries50715848
38S.TaylorChicago Sky5046373
39J.CanadaAtlanta Dream499151313
40L.JuskaiteTempo49518677
41IonescuNew York Liberty478123151
42N.SmithLas Vegas Aces45325035
43E.EngstlerFire44625292
44N.CloudChicago Sky445135193
45P.AstierNew York Liberty424124151
46D.MillerConnecticut Sun42011560
47I.HarrisonTempo40822247
48BonnerPhoenix Mercury39322557
49A.FuddDallas Wings3935255
50N.HillmonAtlanta Dream39119668

Đội bóng

Xem theo tháng

VS

Chọn đội yêu thích

Giữ biểu tượng bên trái để kéo, hoặc dùng phím mũi tên để đổi thứ tự.